Chủ Nhật, 20/04/2014 | Các tin mới:
RSS tai facebook | Tìm kiếm

KẾ HOẠCH ĐÀO TẠO

Kế hoạch thời gian
-
 Kế hoạch giảng dạy
    (Năm học 2013-2014)

Lịch tiếp công dân

Lãnh đạo Trường Đại học Hùng Vương tiếp công dân định kỳ vào ngày 10 hằng tháng, trường hợp trùng vào ngày lễ, ngày nghỉ theo quy định thì tiếp vào ngày làm việc liền sau đó.

Thời tiết TP Việt Trì

Mostly Cloudy
Nhiệt độ: 25°C
Thoi tiet Viet Tri, Phu Tho
Mặt trời mọc: 5:33 am
Mặt trời lặn: 6:17 pm

Liên kết website

Thống kê

Truy cập
Lượt xem: 3.566.458
Trực tuyến: 5

Địa chỉ hộp thư điện tử các Phòng ban, Khoa, Bộ môn

Gửi vào: 12:16 14/06/2009
Phongdaotao@hvu.edu.vn Phòng Đào tạo
PhongHCTH@hvu.edu.vn Phòng HCTH
PhongQTDS@hvu.edu.vn Phòng QTĐS
PhongTCCB@hvu.edu.vn Phòng TCCB
PhongTTKT@hvu.edu.vn Phòng Thanh tra khảo thí
PhongCTCT@hvu.edu.vn Phòng Công tác CT - HSSV
PhongQHQT@hvu.edu.vn Phòng Quan hệ Quốc tế
PhongKHTV@hvu.edu.vn Phòng Kế hoạch tài vụ
Doanthanhnien@hvu.edu.vn Đoàn thanh niên
Khoatunhien@hvu.edu.vn Khoa tự nhiên
Khoaxahoi@hvu.edu.vn Khoa xã hội
Khoanonglam@hvu.edu.vn Khoa Nông lâm
Khoangoaingu@hvu.edu.vn Khoa ngoại ngữ
Khoanhahoa@hvu.edu.vn Khoa nhạc hoạ
Khoagdthmn@hvu.edu.vn Khoa Giáo dục tiểu hoc - mầm non
Khoaktqtkd@hvu.edu.vn Khoa kinh tế - quản trị kinh doanh
Thuvien@hvu.edu.vn Trung tâm TT-TL-TV
Trungtamthnn@hvu.edu.vn Trung tâm Tin học - Ngoại ngữ
BomonLLCT@hvu.edu.vn Bộ môn Lý luận chính trị
Bomontamly@hvu.edu.vn Bộ môn tâm lý